వృద్ధ బ్రాహ్మణ వ్యక్త పారిశుద్ధ్య కార్మికుడిపై కుల వేధింపుల

చెన్నై వృద్ధ బ్రాహ్మణ వ్యక్త పారిశుద్ధ్య కార్మికుడిపై కుల వేధింపులను కెమెరాలో పట్టుకున్నాడు, కేసు దాఖలు చేయబడింది social ఈ వీడియో సోషల్ మీడియాలో షేర్ చేయబడింది మరియు చాలా మంది నుండి తీవ్ర విమర్శలను పొందింది. 
 ఒక మహమ్మారి కాలంలో కూడా, కుల నేరాలు తగ్గలేదు. ఇప్పుడు విస్తృతంగా భాగస్వామ్యం చేయబడుతున్న భయంకరమైన వీడియోలో, ఒక వృద్ధ బ్రాహ్మణ వ్యక్తి శానిటరీ కార్మికుడిపై వేధింపులను వినవచ్చు. 
 వ్యక్తి వారి మలమూత్రాలను సేకరించి సంపాదించాడని ఆరోపిస్తూ పారిశుద్ధ్య కార్మికుడిని దుర్వినియోగం చేస్తాడు. 
 “మీరు మా వల్ల సంపాదిస్తున్నారు. మీరు మలం సేకరించడానికి కారణం మేము ఇక్కడకు రావడం. అలా చేయడం ద్వారా మీరు సంపాదిస్తారు, ”అని అతను కోపంగా చెప్పాడు. పారిశుధ్య కార్మికుడు అతన్ని పిలిచినప్పుడు, "నేను ఒంటి తింటున్నానని చెప్తున్నావా?" సంకోచం లేని వ్యక్తి, “అవును, మీరు!”

Leave a Reply

Your email address will not be published.