భారతదేశ సంపన్నులు సంతోషంగా దేవునికి మరియు ప్రభుత్వానికి ఎందుకు విరాళం ఇస్తారు కాని పేదలు మరియు పేదలకు సహాయం చేయరు?

అమితాబ్ బచ్చన్ లేదా విరాట్ కోహ్లీ అయినా, భారతదేశం యొక్క గొప్ప మరియు ప్రసిద్ధ పిఎం మోడీ ఆదేశాలను అనుసరించడానికి లేదా అనుసరించడానికి త్వరగా ఉంటారు. కానీ చాలా మంది భారతీయులలో నిస్వార్థ స్వచ్ఛంద సంస్థ లేదు.

కరోనావైరస్ మహమ్మారిపై ఆధునిక ప్రపంచం దాని చెత్త సంక్షోభాన్ని ఎదుర్కొంటున్నప్పుడు భారత ప్రముఖులు ఏమి చేస్తున్నారు? ప్రధానమంత్రి నరేంద్ర మోడీ పిలుపునిచ్చిన తరువాత మార్చి 22 న సాయంత్రం 5 గంటలకు చప్పట్లు కొట్టి, కుండలు, చిప్పలు వేసుకుని, అలా చేస్తున్నప్పుడు తమను తాము చిత్రీకరించారు. ఇతరులు మాక్ సెలబ్రిటీ బార్టన్-జాడు-పోంచా (బిజెపి) సవాళ్లలో పాల్గొని, వంటలు ఎలా చేయాలో మరియు ఇంటిని ఎలా శుభ్రం చేయాలో మాకు చూపిస్తున్నారు. మిగతా ప్రపంచం ప్రాణాంతక వైరస్‌కు నివారణను కనుగొనడంలో సహాయపడటానికి ప్రయత్నిస్తుంది లేదా పేదలకు ద్రవ్య సహాయం అందించడం లేదా వైద్య కార్మికులకు పరికరాలను ఏర్పాటు చేయడం, ఇతర దేశాల మరియు భారతదేశ ఉన్నత వర్గాల మధ్య er దార్యం అంతరాన్ని మరోసారి నొక్కి చెబుతుంది.

Leave a Reply

Your email address will not be published.