ఇబ్బందికరమైనది: కులం కనుగొనబడితే, గర్భిణీ స్త్రీని అంబులెన్స్ నుండి తీసివేస్తారు

ఫోన్ కాల్‌లో గర్భిణీని ఆసుపత్రికి తీసుకెళ్లడానికి వచ్చిన అంబులెన్స్ డ్రైవర్ ఆమె గర్భిణీ కులం గురించి తెలుసుకున్నప్పుడు అమానవీయత చూపించింది. అంబులెన్స్ డ్రైవర్ గర్భవతిని మిడ్ వే తీసుకొని అంబులెన్స్‌తో వెళ్లిపోయాడు. తరువాత మరికొందరు ఆ మహిళను ప్రైవేట్ వాహనం ద్వారా ఆసుపత్రికి పంపారు.

నిగోహిలోని ki ాకియా తివారీ గ్రామంలో గురువారం ఒక మహిళ ప్రసవానికి గురై 108 కి ఫోన్ చేసిన తరువాత అంబులెన్స్‌కు ఫోన్ చేసింది. అంబులెన్స్ డ్రైవర్ కూడా వెంటనే ధకియా తివారీ గ్రామానికి చేరుకున్నాడు. అంబులెన్స్ డ్రైవర్ రోగి పేరు మరియు చిరునామాను అడిగినట్లు బంధువులు చెబుతున్నారు. అతన్ని కారులో ఎక్కారు. ఇంతలో, అతను మహిళ యొక్క కులం గురించి తెలుసుకున్న వెంటనే, అతను ఆ మహిళను దించేశాడు.

అన్ని అభ్యర్ధనల తరువాత, అతను ఆగలేదు మరియు అంబులెన్స్తో గ్రామాన్ని విడిచిపెట్టాడు. మహిలా పరిచయస్తులు సిఎంఓను పిలిచి మొత్తం పరిస్థితి చెప్పారు. CMO దర్యాప్తు చేసి చర్య తీసుకుంటామని హామీ ఇచ్చింది. తరువాత గ్రామస్తులు ఓ మహిళను ప్రైవేట్ వాహనంలో ఆసుపత్రికి పంపారు.

Leave a Reply

Your email address will not be published.