తక్షణ విజ్ఞప్తి: యుకె విశ్వవిద్యాలయంలో ప్రవేశం పొందటానికి ఒక దళిత బాలిక విద్యార్థికి సహాయం చేయండి

 ఆంధ్రప్రదేశ్‌లోని రాజమండ్రిలోని ఆదికావి నన్నయ విశ్వవిద్యాలయానికి చెందిన బిఎస్సి (మ్యాథ్స్, ఫిజిక్స్, కంప్యూటర్ సైన్స్) విద్యార్థి టి సిరి చందన UK లోని మూడు విశ్వవిద్యాలయాల నుండి అడ్మిషన్ అండ్ ఎక్సలెన్స్ / మెరిట్ స్కాలర్‌షిప్ ఆఫర్లను అందుకున్నారు: మాంచెస్టర్‌లోని సాల్ఫోర్డ్ విశ్వవిద్యాలయం, రెక్‌హామ్ గ్లిండ్‌వర్ కంప్యూటర్ సైన్స్ / ఇన్ఫర్మేషన్ టెక్నాలజీలో మాస్టర్స్ ప్రోగ్రామ్‌ను అధ్యయనం చేయడానికి సౌతాంప్టన్‌లోని రెక్‌హామ్ మరియు సోలెంట్ విశ్వవిద్యాలయంలోని విశ్వవిద్యాలయం  
 సిరి చందన తన పదవ బోర్డు పరీక్షలో 97% మార్కులు (గ్రేడ్ ఎ), జూనియర్ కాలేజీలో 92% (గ్రేడ్ ఎ) మరియు 88% (గ్రేడ్ ఎ) లో తన బిఎస్సి (ఎంపిసి) లో సాధించింది. 2019. సహ-పాఠ్య మరియు పాఠ్యేతర కార్యకలాపాల్లో పాల్గొన్నందుకు ఆమెకు అనేక బహుమతులు, గౌరవాలు లభించాయి. చాలా కష్టతరమైన పరిస్థితుల నుండి వచ్చినప్పటికీ- చిన్న వయసులోనే, పదేళ్ల క్రితం తన తండ్రిని కోల్పోయి- మరియు ఆర్థిక ఇబ్బందులను ఎదుర్కొంటున్నప్పటికీ, ఆమె తన విద్యపై దృష్టి సారించింది, ఆమె తల్లి మరియు కుటుంబం మద్దతు మరియు ప్రోత్సాహాన్ని ఇచ్చింది. 
యుకె విశ్వవిద్యాలయాల నుండి ప్రవేశ ఆఫర్లు
 సిరి చందనకు ఇప్పుడు మీ మద్దతు కావాలి!
 అడ్మిషన్ వాగ్దానం స్కాలర్‌షిప్‌ల యొక్క అన్ని ఆఫర్‌లు ట్యూషన్ ఫీజులో కొంత భాగాన్ని మాత్రమే కలిగి ఉంటాయి. ఆమె ఏ విశ్వవిద్యాలయాన్ని ఎంచుకున్నా (వారందరికీ గడువు ఉంది) మొత్తం ఫీజులు మరియు జీవన వ్యయాలను కవర్ చేయడానికి ఆమెకు సగటున 10000 నుండి 13000 యూరోల వరకు గణనీయమైన మద్దతు అవసరం. ప్రవేశాన్ని అంగీకరించినప్పుడు ఆమె సగం ఫీజు చెల్లించవలసి ఉంటుంది. మిగిలిన ఫీజులు మొదలైనవి కవర్ చేయడానికి, ఎపి ప్రభుత్వ ఎపి అంబేద్కర్ ఓవర్సీస్ విద్యా నిధి స్కాలర్‌షిప్ పథకం నుండి మద్దతు పొందగలరని ఆమె నమ్మకంగా ఉంది.
 ప్రవేశ రుసుము మరియు హాస్టల్ మొదలైన ఖర్చుల కోసం ప్రస్తుతం ఆమెకు 5-6 లక్షల రూపాయల మద్దతు అవసరం. దయచేసి మీ రచనల ద్వారా సిరి చందనకు మద్దతు ఇవ్వడానికి ముందుకు రండి. 
  Bank Account details
Tigiripalli Siri Chandana
Account No: 34469813625
IFSC Code: SBIN0021966
Bank: State Bank Of India
Branch: Peddevam branch  

Leave a Reply

Your email address will not be published.