గుజరాత్‌కు చెందిన పాఠశాలలో దళిత బాలిక ఆత్మహత్యకు ప్రయత్నించింది

గుజరాత్‌లోని సురేంద్రనగర్‌లో 16 ఏళ్ల దళిత విద్యార్థి తన పాఠశాల ప్రధానోపాధ్యాయుడు తనను లైంగికంగా వేధించాడని ఆరోపించిన ఆత్మహత్యాయత్నం.
 బాలిక బుధవారం తనను చంపడానికి ప్రయత్నించింది, అదే రోజు చోటిలాలోని కమల్ విద్యామండిర్ స్కూల్ ట్రస్టీగా ఉన్న ప్రధానోపాధ్యాయుడు బతుక్ భట్టి మైనర్ బాలికపై లైంగిక వేధింపుల ఆరోపణలపై అరెస్టయ్యాడు.

ఆమె ఫిర్యాదు ప్రకారం, భట్టి ఒక సంవత్సరం వ్యవధిలో ఆమెపై రెండుసార్లు అత్యాచారం చేసి, అనేకసార్లు వేధింపులకు గురిచేసింది, దీని ఫలితంగా తీవ్రమైన శారీరక మరియు మానసిక గాయాలు సంభవించాయి. "చోటిలాలోని రెసిడెన్షియల్ పాఠశాల ధర్మకర్త తమ కుమార్తెపై లైంగిక వేధింపులకు పాల్పడ్డాడని మరియు అత్యాచారం చేశాడని మైనర్ బాలిక తల్లిదండ్రులు పోలీసులకు తెలియజేశారు, ఆ తరువాత నిందితుడిని అరెస్టు చేశారు" అని పోలీసు సూపరింటెండెంట్ మహేంద్ర బగాడియా చెప్పారు.

భట్టిపై సెక్షన్ 376 (అత్యాచారం), 354 (మహిళపై దాడి లేదా క్రిమినల్ ఫోర్స్) మరియు లైంగిక నేరాల నుండి పిల్లల రక్షణ (పోక్సో) మరియు SC/ST (అత్యాచారాల నివారణ) చట్టాల సంబంధిత నిబంధనల ప్రకారం కేసు నమోదు చేయబడింది.బుధవారం స్థానిక కోర్టులో హాజరైన భట్టిని మరింత విచారణ కోసం పోలీసు కస్టడీకి పంపారు.